| หมายเลขรุ่น | WT-2828-DF |
| ประเภทตัวรับ | จีพีเอส/QZSS L1C/A & L5, บีดีเอส B1I/B1C & บีทูเอ, แกล อี1 & E5a, โกลนาส L1 |
| อัลกอริทึม | Integrated dual frequency algorithm |
| ข้อตกลง | NMEA-0183 โปรโตคอลที่สอดคล้องหรือโปรโตคอลที่กำหนดเอง |
| อัตรารับส่งข้อมูลที่มีอยู่ | 4800บิตต่อวินาที~921600bps(ค่าเริ่มต้น 115200bps) |
| ช่อง | 128 |
| ความไว | การติดตาม :-167 dBm Capture :-158 dBm Cold start :-148 dBm Hot start :-158 DBM |
| เริ่มเย็น | เฉลี่ย 28 วินาที |
| เริ่มร้อนแรง | เฉลี่ย 1 วินาที |
| ความแม่นยำ | < Level 2m+1ppm CEP50 |
| ความสูงสูงสุด | 18000 ม. |
| ความเร็วสูงสุด | 515 M/S |
| การเร่งความเร็วสูงสุด | ≦ 4G |
| การฟื้นฟู | 0.25-10 Hz |
| โหมดการวางตำแหน่ง | a-gnss,Dual frequency |
| ท่าเรือ | UART/TTL/R232 |
| พิมพ์ | 1.25mm 6pins connector |
| ขนาด | 28.3มม. * 28.3mm *7.5mm (+/- 0.5มม.) |
| แรงดันไฟฟ้า | 1.8~3.3V |
| การใช้พลังงาน | โหมดการทำงาน: 103มิลลิวัตต์@1.8V, โหมดสแตนด์บาย: < 20μW |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่ควบแน่น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ถึง 85 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40℃ถึง 85 ℃ |
บทวิจารณ์
ยังไม่มีรีวิว.