| โมดูล | WT-2828一AK |
| ประเภทตัวรับ | จีพีเอส/QZSS, BDS, กลอส |
| ข้อตกลง | NMEA-0183 or custom protocol |
| ช่อง | 56 |
| อัตรารับส่งข้อมูลที่มีอยู่ | 4800บิตต่อวินาที~921600bps(ค่าเริ่มต้น 115200bps) |
| ความไว | การติดตาม: -162 DBM, เริ่มเย็น -148 DBM, เริ่มร้อนแรง -148 DBM |
| เริ่มเย็น | เฉลี่ย 29 วินาที |
| เริ่มร้อนแรง | เฉลี่ย 1 วินาที |
| ความแม่นยำ | 2.5ม., Velocity: 0.1 M/S, สัญญาณไทม์พัลส์: อาร์เอ็มเอส 30 NS |
| ความสูงสูงสุด | 18000 M |
| ความเร็วสูงสุด | 500 M/S |
| การเร่งความเร็วสูงสุด | ≦ 4G |
| Regeneration frequency | 1 Hz-10 Hz |
| โหมดการวางตำแหน่ง | a-gnss |
| Communication type | UART/TTL/R232 |
| พิมพ์ | 1.25mm 6pins connector |
| ขนาด | 28.3มม. * 28.3มม. * 7.5มม. (+/- 0.5มม.) |
| แรงดันไฟฟ้า | 3V~5V |
| การใช้พลังงาน | 35ma@3.3v |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่ควบแน่น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ถึง 85 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40℃ถึง 85 ℃ |
บทวิจารณ์
ยังไม่มีรีวิว.