คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์:
- หลายระบบ, สามารถรับ GPS ได้พร้อมกัน (L1C/เอ/L5) BDS (B1I/B2a/B1C) กาลิเลโอ (E1/E5a) กลอส (L1) ความถี่คู่สี่ระบบ
- อัลกอริธึมการวางตำแหน่งฟิวชั่นการนำทางเฉื่อยแบบ RTK และความถี่คู่ในตัว
- Centimeter-level positioning can be achieved
- การวางตำแหน่งที่รวดเร็วสามารถทำได้ในสภาพแวดล้อมที่มีที่กำบัง
- Antenna positioning integrated convenient design and installation
| ประสิทธิภาพของโมดูล | |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | WT-2828-RD |
| ประเภทตัวรับ | จีพีเอส/QZSS L1C/A & L5 บีดีเอส B1I/B1C & บีทูเอ แกล อี1 & E5a โกลนาส L1 |
| อัลกอริทึม | อัลกอริธึมการกำหนดตำแหน่งฟิวชั่น RTK + DR ความถี่คู่ในตัว |
| ข้อตกลง | NMEA-0183 โปรโตคอลที่สอดคล้องหรือโปรโตคอลที่กำหนดเอง |
| อัตรารับส่งข้อมูลที่มีอยู่ | 4800บิตต่อวินาที~921600bps(ค่าเริ่มต้น 115200bps) |
| ช่อง | 128 |
| ความไว | การติดตาม :-167 dBm Capture :-158 dBm Cold start :-148 dBm Hot start :-158 DBM |
| เริ่มเย็น | เฉลี่ย 28 วินาที |
| เริ่มร้อนแรง | เฉลี่ย 1 วินาที |
| ความแม่นยำ | ระดับ 1 ซม.+1ppm CEP50; ระดับความสูง 2 ซม.+1ppm CEP50 |
| ความสูงสูงสุด | 18000 ม |
| ความเร็วสูงสุด | 515 M/S |
| การเร่งความเร็วสูงสุด | ≦ 4G |
| การฟื้นฟู | 0.25-10 Hz |
| การสังเกต MEMS ดั้งเดิม | สูงถึง 104Hz |
| โหมดการวางตำแหน่ง | a-gnss,ความถี่คู่การวางตำแหน่งฟิวชั่น RTK+DR |
| ท่าเรือ | UART/TTL/R232 |
| พิมพ์ | 1.25มม. ขั้วต่อ 6 พิน |
| ขนาด | 28.3มม. * 28.3mm *7.5mm (+/- 0.5มม.) |
| แรงดันไฟฟ้า | 3วี~5วี |
| การใช้พลังงาน | 35ma@3.3v |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่ควบแน่น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃ถึง 85 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40℃ถึง 85 ℃ |






บทวิจารณ์
ยังไม่มีรีวิว.