उत्पादन वैशिष्ट्ये:
- बहु-प्रणाली, GPS/BDS/GLONASS/GALILEO फोर सिस्टीम ड्युअल फ्रिक्वेन्सी समकालिकपणे प्राप्त करू शकते
- इनर्शियल नेव्हिगेशनसाठी पर्याय DR
- अंगभूत इलेक्ट्रॉनिक होकायंत्र
- अंगभूत RTK मॉड्यूल / स्पायरल अँटेना / मजबूत सिग्नल कॅप्चर / अचूक स्थिती
- मानवरहित विमान / वाहन-माऊंट नेव्हिगेशन / मानवरहित वाहने/ हँडहेल्ड टर्मिनल उपकरणे
- लहान आकार, कमी उर्जा वापर
WT-4545-RK उच्च-परिशुद्धता RTK विकास मंडळ मजबूत सिग्नल संपादन आणि अचूक स्थिती सुनिश्चित करते, ट्रॅकिंगसाठी आदर्श बनवणे, स्थिती, आणि रिअल-टाइम मॉनिटरिंग.




उत्पादन वैशिष्ट्ये
| मॉडेल | WT-4545-RK |
|---|---|
| वारंवारता | बीडीएस:बी 1 आय/बी 1 सी&बी 2 ए |
| जीपीएस/क्यूझेडएसएस:एल 1 सी/ए&L5 | |
| ग्लोनास:L1 | |
| गॅलीलियो:E1&E5a | |
| कार्य मोड | ए-जीएनएसएस, ड्युअल-फ्रिक्वेंसी RTK |
| चॅनेल | 128 चॅनेल शोधा |
| ट्रॅकिंग | -163डीबीएम |
| पुनर्प्राप्ती | -148डीबीएम |
| RTK | 1.0मुख्यमंत्री + 1पीपीएम (एच) |
| 3.0मुख्यमंत्री + 1पीपीएम (व्ही) | |
| गती अचूकता | 0.05मी/एस |
| 1PPS वेळेची अचूकता | 20एनएस |
| कोल्ड स्टार्ट | 28s |
| गरम सुरुवात | 1s |
| बॉड दर | 115200बीपीएस |
| आउटपुट पातळी | TTL पातळी |
| आउटपुट प्रोटोकॉल | एनएमईए |
| NMEA विधाने | RMC, VTG, जीजीए, GSA, GSV, GLL |
| अद्यतन वारंवारता | 1-10हर्ट्ज |
| फ्लॅश | समर्थित, कॉन्फिगरेशन बदलले जाऊ शकते, वीज गमावल्यावर डेटा गमावला नाही |
| उंची | 50,000मी |
| गती | 515मी/एस |
| गुरुत्वाकर्षण प्रवेग | ≤ 4g |
| व्होल्टेज | DC 3.6V – 6.0व्ही, ठराविक: 5.0व्ही |
| चालू | 80mA/5.0V |
| आकार | 47*35.9मिमी |
| वजन | 20g |
| कनेक्टर | 1.25 लॉक सीटसह 8-पिन पिच करा |
| ऑपरेटिंग तापमान | 40℃ – +85℃ |
| स्टोरेज तापमान | -40℃ – +105℃ |
| होकायंत्र | इलेक्ट्रॉनिक कंपास QMC5883P सह अंगभूत |
कंपनी परिचय
शेन्झेन एंझे टेक्नॉलॉजी कंपनी., लिमिटेड. संशोधन आणि विकासावर लक्ष केंद्रित करणारी तंत्रज्ञान-आधारित कंपनी आहे, उत्पादन, वायरलेस स्थिती आणि संप्रेषण उत्पादनांची विक्री आणि सेवा. हे आंतरराष्ट्रीय आंतरराष्ट्रीय कंपन्यांसह व्यापक सहकार्य आहे, एक मजबूत संसाधन नेटवर्क आणि वरिष्ठ आरची एलिट टीम जमा केली&डी आणि डिझाइन कर्मचारी.
आम्ही प्रगत वायरलेस आणि पोर्टेबल ग्राहक इलेक्ट्रॉनिक्स सोल्यूशन्स प्रदान करण्यावर लक्ष केंद्रित करतो, नेव्हिगेशन कव्हर, स्थिती, ट्रॅकिंग, वेळ, संप्रेषण आणि वायरलेस कनेक्टिव्हिटी. आमच्या उत्पादनाच्या पोर्टफोलिओमध्ये सेंटीमीटर-स्तरीय स्थिती टर्मिनल समाविष्ट आहेत, मुलांचे घालण्यायोग्य स्मार्ट घड्याळे, पाळीव प्राणी ट्रॅकर्स, वाहन ट्रॅकर्स आणि जीएनएसएस सिग्नल सिम्युलेशन सिस्टम. या उत्पादनांमध्ये वाहन आणि लॉजिस्टिक्स मॉनिटरिंग सारख्या विस्तृत अनुप्रयोगांचा समावेश आहे, कृषी संरक्षण, कायदा अंमलबजावणी, ड्रोन निर्मिती, उड्डाण नियंत्रण, इ.
आम्ही ग्राहकांच्या गरजा भागविण्यास आणि एकाधिक उद्योगांसाठी विश्वासार्ह आणि अत्याधुनिक उपाय प्रदान करण्यासाठी सतत नवनिर्मिती करण्यास वचनबद्ध आहोत.






पुनरावलोकने
अद्याप कोणतीही पुनरावलोकने नाहीत.