उत्पादन वैशिष्ट्ये:
- बहु-प्रणाली, समकालिकपणे GPS/BDS/GLONASS/QZSS प्राप्त करू शकतात
- पोझिशनिंग मॉड्यूल आणि अँटेना एकत्रीकरण, त्वरीत ग्राहक उत्पादन डिझाइन पूर्ण करा
- अल्ट्रा-उच्च सुस्पष्टता, सेंटीमीटर-स्तरीय स्थिती प्राप्त करू शकते
- RTK स्थिर स्थिती अचूकता 1CM, डायनॅमिक पोझिशनिंग अचूकता 1CM
- मल्टी-बँड :L1, L2 आणि E5B समर्थन
- लहान आकार, कमी उर्जा वापर
ZED-F9P-04बी-01 — GNSS मॉड्यूल मल्टी-बँड समर्थनासह उच्च-परिशुद्धता GPS पोझिशनिंग प्रदान करते, जलद आणि विश्वासार्ह परिणाम सुनिश्चित करणे. स्वायत्त प्रणालींसाठी योग्य, ड्रोन, आणि सर्वेक्षण. आता खरेदी करा आणि तुमची जीपीएस कामगिरी वाढवा!






उत्पादन वैशिष्ट्ये
| मॉडेल | झेड-एफ 9 पी-05बी-01-RM3100 |
|---|---|
| रिसीव्हर प्रकार | जीपीएस: L1C/A L2C |
| ग्लोनास: L1OF L2OF | |
| गॅलीलियो: E1-B/C E5b | |
| Beidou: B1I B2I | |
| QZSS: L1C/A L2C | |
| SBAS: WAAS, EGNOS, MSAS, गगन आणि दक्षिणपॅन | |
| अल्गोरिदम | एकात्मिक RTK अल्गोरिदम |
| करार | एनएमईए-0183 |
| सपोर्ट | VTG,GLL,TXT ublox बायनरी आणि NMEA कमांड |
| उपलब्ध बाऊड दर | 4800बीपीएस ~ 921600 बीपीएस(डीफॉल्ट 38400bps) |
| चॅनेल | 184 |
| संवेदनशीलता | ट्रॅकिंग: -167dbm Capture: -160dbm Cold start -148dBm Hot start: -157dbm |
| कोल्ड स्टार्ट | सरासरी 24 सेकंद |
| गरम सुरुवात | सरासरी 2 सेकंद |
| अचूकता | 0.01 मी + 1 पीपीएम सीईपी |
| कमाल उंची | 50000मी |
| कमाल वेग | 500 मी/एस |
| कमाल प्रवेग | ≦ 4 जी |
| पुनर्जन्म | 1हर्ट्ज -20 हर्ट्ज(डीफॉल्ट 1Hz) |
| ब्रश | मल्टी-जीएनएसएस रॉ मापनेमेट डेटा आउटपुटला समर्थन देते |
| बंदर | 2 PCS 1.0mm अंतर 4Pins कनेक्टर,यूएसबी |
| आकार | 43.11मिमी * 30मिमी * 13मिमी (+/- 0.5मिमी) |
| व्होल्टेज | 3.6V~6.0V(नमुनेदार 5V) |
| शक्ती वापर | 80 0 एव्ही |
| आर्द्रता श्रेणी | 5% टू 95% नॉन-कंडेन्सिंग |
| कार्यरत तापमान | -40℃ ते 85 ℃ |
| साठवण तापमान | -40℃ ते 105℃ |
कंपनी परिचय
शेन्झेन एंझे टेक्नॉलॉजी कंपनी., लिमिटेड. संशोधन आणि विकासावर लक्ष केंद्रित करणारी तंत्रज्ञान-आधारित कंपनी आहे, उत्पादन, वायरलेस स्थिती आणि संप्रेषण उत्पादनांची विक्री आणि सेवा. हे आंतरराष्ट्रीय आंतरराष्ट्रीय कंपन्यांसह व्यापक सहकार्य आहे, एक मजबूत संसाधन नेटवर्क आणि वरिष्ठ आरची एलिट टीम जमा केली&डी आणि डिझाइन कर्मचारी.
आम्ही प्रगत वायरलेस आणि पोर्टेबल ग्राहक इलेक्ट्रॉनिक्स सोल्यूशन्स प्रदान करण्यावर लक्ष केंद्रित करतो, नेव्हिगेशन कव्हर, स्थिती, ट्रॅकिंग, वेळ, संप्रेषण आणि वायरलेस कनेक्टिव्हिटी. आमच्या उत्पादनाच्या पोर्टफोलिओमध्ये सेंटीमीटर-स्तरीय स्थिती टर्मिनल समाविष्ट आहेत, मुलांचे घालण्यायोग्य स्मार्ट घड्याळे, पाळीव प्राणी ट्रॅकर्स, वाहन ट्रॅकर्स आणि जीएनएसएस सिग्नल सिम्युलेशन सिस्टम. या उत्पादनांमध्ये वाहन आणि लॉजिस्टिक्स मॉनिटरिंग सारख्या विस्तृत अनुप्रयोगांचा समावेश आहे, कृषी संरक्षण, कायदा अंमलबजावणी, ड्रोन निर्मिती, उड्डाण नियंत्रण, इ.
आम्ही ग्राहकांच्या गरजा भागविण्यास आणि एकाधिक उद्योगांसाठी विश्वासार्ह आणि अत्याधुनिक उपाय प्रदान करण्यासाठी सतत नवनिर्मिती करण्यास वचनबद्ध आहोत.






पुनरावलोकने
अद्याप कोणतीही पुनरावलोकने नाहीत.