WT-43-62-RK
Anti-Theft RTK Locator for Cars
คลิกเพื่อขยาย
WT-43-62-RK
Anti-Theft RTK Locator สำหรับรถยนต์
บ้าน คณะกรรมการพัฒนา RTK WT-43-62-RK
เครื่องรับ GPS RTK
WT-27-HP
กลับไปที่ผลิตภัณฑ์
ZED-F9P-01ข-00-ลอร่า
ZED-F9P-01ข-00-ลอร่า
WT-43-62-RK
ขอบเขตของแอปพลิเคชัน:
  • สถานีฐาน, พลัง, ฟิลด์ตำแหน่งการสื่อสาร
  • การวัดพื้นที่, การวัดระยะทางและผลิตภัณฑ์สำรวจอื่นๆ
  • การวางตำแหน่งและการวัดในสภาพแวดล้อมที่ซับซ้อนและสถานการณ์การเคลื่อนไหวความเร็วสูง
  • อินเทอร์เน็ตอัจฉริยะของสรรพสิ่ง, การขับขี่ที่ชาญฉลาด, โดรนและสาขาอื่นๆ
รับใบเสนอราคาฟรี
หมวดหมู่: คณะกรรมการพัฒนา RTK
แบ่งปัน:
  • คำอธิบาย
  • บทวิจารณ์ (0)
คำอธิบาย
  • คำอธิบาย
  • ข้อกำหนด
  • การแนะนำ
  • ใบรับรอง
  • คำแนะนำ
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์:
  • รองรับ BDS B1I/B2a/B1C, จีพีเอส L1C/A/L5, แกล E1/E5a, GLONASS L1 ความถี่คู่สี่ระบบ
  • ความแม่นยำสูงเป็นพิเศษ, สามารถบรรลุตำแหน่งระดับเซนติเมตร
  • ต้นทุนต่ำ, การใช้พลังงานต่ำ
  • การวางตำแหน่งที่รวดเร็ว
WT-43-62-RK
WT-43-62-RK
WT-43-62-RK
WT-43-62-RK
WT-43-62-RK
ข้อกำหนดผลิตภัณฑ์
ประสิทธิภาพของโมดูล
แบบอย่างWT-43-62-RK
ประเภทแผนกต้อนรับBDS:บี1ไอ/บี1ซี & บีทูเอ
จีพีเอส/QZSS:L1C/เอ & L5
กลอส:L1
ประเทศกาลิเลโอ:E1 & E5a
อัลกอริทึมIntegrated RTK Algorithm
โปรโตคอลNMEA-0183 หรือประเพณี
อัตราการรับส่ง4800bps ~ 921600bps (ค่าเริ่มต้น: 115200BPS)
ช่อง128
ความไวการติดตาม: -167 DBM
การซื้อกิจการ: -158 DBM
เริ่มเย็น: -148 DBM
เริ่มเย็นเฉลี่ย 24 วินาที
เริ่มร้อนแรงเฉลี่ย 2 วินาที
ความแม่นยำแนวนอนแนวนอน: 1ซม + 1ppm
CEP50Vertical: 2ซม + 1ppm CEP50
สัญญาณไทม์พัลส์อาร์เอ็มเอส 30 NS
ระดับความสูงสูงสุด18,000 เมตร
ความเร็วสูงสุด515 M/S
การเร่งความเร็วสูงสุด≤ 4G
อัตราการอัพเดท1 Hz – 20 Hz (ค่าเริ่มต้น: 1 Hz)
โหมดการวางตำแหน่งa-gnss, Dual-frequency RTK
อินเทอร์เฟซuart / TTL / RS232
ลักษณะทางกายภาพ
พิมพ์18แพ็กเกจ PIN LCC
ขนาด43mm x 43mm x 8.2mm
แหล่งจ่ายไฟ3.6V ~ 6.0V (Typically 5V)
การใช้พลังงาน80 มิลลิแอมป์ @5V
สภาพแวดล้อมการทำงาน
ช่วงความชื้น5% ถึง 95% ไม่ควบแน่น
อุณหภูมิการทำงาน-40℃ถึง +85 ℃