คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์:
- Simultaneous reception of GPS/QZSS, กลอส, คนทุ่ม, ประเทศกาลิเลโอ
- Market-leading acquisition and tracking sensitivityOptimize accuracy and availability
- through measurement and single satellite timing
- Minimize power consumption through low duty cycle operation
- Maximize reliability with integrity monitoring and alerts
- Backward compatibility with LEA-5T, LEA-6T and NEO-6T
ลี-M8T GNSS Development Board: The core engine for high-precision timing & การวางตำแหน่ง. Ideal for smart agriculture, financial sync systems, and differential base stations. Explore now to power your project!






ข้อกำหนดผลิตภัณฑ์
| ประสิทธิภาพของโมดูล | |
|---|---|
| แบบอย่าง | ลี-M8T-0-10 |
| ความถี่ | จีพีเอส/QZSS L1 โกลนาส L1 เป่ยโต่ว B1 กาลิเลโอ E1 / SBAS L1 |
| อัลกอริทึม | |
| โปรโตคอล | NMEA-0183 หรือประเพณี |
| อัตราการรับส่ง | 4800bps ~ 921600bps (ค่าเริ่มต้น: 9600BPS) |
| ช่อง | 72 |
| ความไว | การติดตาม & Navigation: –167 dBm / –166 dBm เริ่มเย็น: –157 dBm Autonomous: –148 dBm การได้มาอีกครั้ง: –160 dBm |
| เริ่มเย็น | เฉลี่ย 25 วินาที |
| เริ่มร้อนแรง | เฉลี่ย 2 วินาที |
| ความแม่นยำแนวนอน | 2.5ม. |
| สัญญาณไทม์พัลส์ | อาร์เอ็มเอส 20 NS |
| ระดับความสูงสูงสุด | 18,000 เมตร |
| ความเร็วสูงสุด | 515 M/S |
| การเร่งความเร็วสูงสุด | ≤ 4G |
| อัตราการอัพเดท | 1-4Hz |
| โหมดการวางตำแหน่ง | a-gnss |
| อินเทอร์เฟซ | uart, ยูเอสบี, DDC, เอสพีไอ |
| ลักษณะทางกายภาพ | |
| Module Type | 28แพ็กเกจ PIN LCC |
| ขนาด | 31.7mm x 67.1mm x 9.7mm (+/-0.5มม.) |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.3V ~ 5V |
| การใช้พลังงาน | 100 MA |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่ควบแน่น |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40℃ถึง +85 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40℃ถึง +85 ℃ |
การแนะนำ บริษัท
บริษัท Shenzhen Anze Technology Co., จำกัด. เป็น บริษัท ที่ใช้เทคโนโลยีที่มุ่งเน้นการวิจัยและพัฒนา, การผลิต, การขายและบริการของการวางตำแหน่งไร้สายและผลิตภัณฑ์การสื่อสาร. มีความร่วมมืออย่างกว้างขวางกับ บริษัท ต่างประเทศชั้นนำ, สะสมเครือข่ายทรัพยากรที่แข็งแกร่งและทีมงานระดับสูงของ R&d และบุคลากรออกแบบ.
เรามุ่งเน้นไปที่การจัดหาโซลูชั่นอิเล็กทรอนิกส์ไร้สายและพกพาขั้นสูง, ครอบคลุมการนำทาง, การวางตำแหน่ง, การติดตาม, การกำหนดเวลา, การสื่อสารและการเชื่อมต่อไร้สาย. พอร์ตโฟลิโอผลิตภัณฑ์ของเรารวมถึงเทอร์มินัลการวางตำแหน่งระดับเซนติเมตร, นาฬิกาอัจฉริยะที่สวมใส่ได้ของเด็ก ๆ, ตัวติดตามสัตว์เลี้ยง, ตัวติดตามยานพาหนะและระบบจำลองสัญญาณ GNSS. ผลิตภัณฑ์เหล่านี้ครอบคลุมแอพพลิเคชั่นที่หลากหลายเช่นการตรวจสอบยานพาหนะและโลจิสติกส์, การคุ้มครองการเกษตร, การบังคับใช้กฎหมาย, การก่อตัวของเสียงพึมพำ, การควบคุมเที่ยวบิน, ฯลฯ.
เรามุ่งมั่นที่จะตอบสนองความต้องการของลูกค้าและสร้างสรรค์นวัตกรรมอย่างต่อเนื่องเพื่อจัดหาโซลูชั่นที่เชื่อถือได้และทันสมัยสำหรับหลายอุตสาหกรรม.





บทวิจารณ์
ยังไม่มีรีวิว.