उत्पादन वैशिष्ट्ये:
- समर्थन बीडीएस बी 1 आय/बी 2 ए/बी 1 सी, जीपीएस एल 1 सी/ए/एल 5, गॅल ई 1/ई 5 ए, ग्लोनास एल 1 फोर-सिस्टम ड्युअल वारंवारता
- एकात्मिक LORA डेटा ट्रान्समिशन मॉड्यूल बेस स्टेशनशी थेट संवाद साधू शकतो
- अंगभूत ड्युअल-फ्रिक्वेन्सी आरटीके अल्गोरिदम
- अल्ट्रा-उच्च सुस्पष्टता, सेंटीमीटर-स्तरीय स्थिती प्राप्त करू शकते
- कमी वीज वापर, जलद स्थिती
RTK BASE
WT-43-RK-LORA is an RTK product that integrates a GNSS module, a GNSS antenna and a LORA module. In urban areas, its transmission range is 1 टू 2 किलोमीटर; in open areas, its transmission range can reach 5 किलोमीटर.


![{"डेटा":{"चित्र आयडी":"0F6D1EA2-C1E8-4E74-8859-05F0B59BA3DE","क्षमता_अतिरिक्त":{},"उत्पादन":"परत करणे","फिल्टर आयडी":"","infoStickerId":"","स्टिकरआयडी":"","क्रियाकलापाचे नाव":"","क्षमता_की":["संपादित करा"],"ओएस":"ios","enter_from":"एंटर_ल""ot;,"विरोध":"11.1.0","प्लेआयडी":"","imageEffectId":""},"स्रोत_प्रकार":"douyin_beauty_me"}](https://www.ontheway-tech.com/wp-content/uploads/2026/03/微信图片_20241115164040-1.jpg)

![{"डेटा":{"चित्र आयडी":"8A687D0A-FED1-40AF-9A98-A4B5A0898FAA","क्षमता_अतिरिक्त":{},"विरोध":"11.1.0","फिल्टर आयडी":"","enter_from":"एंटर_लाँच","क्षमता_की":[],"ओएस":"ios","उत्पादन":"परत करणे","स्टिकरआयडी":"","प्लेआयडी":"",&quo""rId":"","क्रियाकलापाचे नाव":"","imageEffectId":""},"स्रोत_प्रकार":"douyin_beauty_me"}](https://www.ontheway-tech.com/wp-content/uploads/2026/03/微信图片_20241115164118-3.jpg)
उत्पादन वैशिष्ट्ये
| मॉड्यूल कामगिरी | |
|---|---|
| मॉडेल क्रमांक | WT-43-RK-LORA |
| प्राप्त प्रकार | बीडीएस:बी 1 आय/बी 1 सी & बी 2 ए |
| जीपीएस/क्यूझेडएसएस:एल 1 सी/ए & L5 | |
| ग्लोनास:L1 | |
| गॅलीलियो:E1 & E5a | |
| अल्गोरिदम | RTK अल्गोरिदम समाकलित करा |
| करार | एनएमईए-0183 किंवा सानुकूल |
| GALILEO L1 खुली सेवा (अपग्रेडसह) डीफॉल्ट | जीजीए,GSA,GSV,RMC |
| सपोर्ट | VTG,GLL,TXT ublox बायनरी आणि NMEA कमांड |
| उपलब्ध बाऊड दर | 4800bps ते 921600bps (डीफॉल्ट 115200bps) |
| चॅनेलची संख्या | 128 |
| संवेदनशीलता | ट्रॅकिंग: -167dBm संपादन: -158dBm कोल्ड स्टार्ट: -148डीबीएम |
| कोल्ड स्टार्ट | सरासरी, 24 सेकंद |
| गरम सुरुवात | सरासरी, 2 सेकंद |
| क्षैतिज अचूकता | क्षैतिज: 1मुख्यमंत्री + 1पीपीएम सीईपी 50; उंची: 2मुख्यमंत्री + 1पीपीएम सीईपी 50 |
| टाइमपल्स सिग्नल | आरएमएस 30 एनएस |
| कमाल उंची | 18000 मी |
| कमाल वेग | 515 मी/एस |
| कमाल प्रवेग | ≦ 4 जी |
| अद्यतन वारंवारता | 1 हर्ट्ज – 20 हर्ट्ज (डीफॉल्ट मूल्य आहे 1 हर्ट्ज) |
| स्थान पद्धत | ए-जीएनएसएस, ड्युअल-फ्रिक्वेंसी RTK |
| लोरा | लोरा |
| कामाची वारंवारता | 410-525MHz |
| ट्रान्समिशन पॉवर | कमाल 22 डीबीएम |
| संवेदनशीलता प्राप्त करणे | 148डीबीएम |
| संप्रेषण अंतर | खुले क्षेत्र: 5 किलोमीटर (शहरी वातावरण: 1-2 किलोमीटर) |
| ट्रान्समिशन दर | 2.4kbps-85.106kbps |
| इंटरफेस | Uart/ttl/r232 |
| प्रकार | 18पिन एलसीसी पॅकेज |
| आकाराचे परिमाण | 43mm*43mm*14mm(+/-0.5mm) |
| कार्यरत व्होल्टेज | 3.6V~6.0V (सहसा 5V) |
| वीज वापर | 80 0 एव्ही |
| आर्द्रता श्रेणी | 5% टू 95% नॉन-कंडेन्सिंग |
| कार्यरत तापमान | -40℃ ते 85 ℃ |
| स्टोरेज तापमान | -40℃ ते 85 ℃ |
कंपनी परिचय
शेन्झेन एंझे टेक्नॉलॉजी कंपनी., लिमिटेड. संशोधन आणि विकासावर लक्ष केंद्रित करणारी तंत्रज्ञान-आधारित कंपनी आहे, उत्पादन, वायरलेस स्थिती आणि संप्रेषण उत्पादनांची विक्री आणि सेवा. हे आंतरराष्ट्रीय आंतरराष्ट्रीय कंपन्यांसह व्यापक सहकार्य आहे, एक मजबूत संसाधन नेटवर्क आणि वरिष्ठ आरची एलिट टीम जमा केली&डी आणि डिझाइन कर्मचारी.
आम्ही प्रगत वायरलेस आणि पोर्टेबल ग्राहक इलेक्ट्रॉनिक्स सोल्यूशन्स प्रदान करण्यावर लक्ष केंद्रित करतो, नेव्हिगेशन कव्हर, स्थिती, ट्रॅकिंग, वेळ, संप्रेषण आणि वायरलेस कनेक्टिव्हिटी. आमच्या उत्पादनाच्या पोर्टफोलिओमध्ये सेंटीमीटर-स्तरीय स्थिती टर्मिनल समाविष्ट आहेत, मुलांचे घालण्यायोग्य स्मार्ट घड्याळे, पाळीव प्राणी ट्रॅकर्स, वाहन ट्रॅकर्स आणि जीएनएसएस सिग्नल सिम्युलेशन सिस्टम. या उत्पादनांमध्ये वाहन आणि लॉजिस्टिक्स मॉनिटरिंग सारख्या विस्तृत अनुप्रयोगांचा समावेश आहे, कृषी संरक्षण, कायदा अंमलबजावणी, ड्रोन निर्मिती, उड्डाण नियंत्रण, इ.
आम्ही ग्राहकांच्या गरजा भागविण्यास आणि एकाधिक उद्योगांसाठी विश्वासार्ह आणि अत्याधुनिक उपाय प्रदान करण्यासाठी सतत नवनिर्मिती करण्यास वचनबद्ध आहोत.






पुनरावलोकने
अद्याप कोणतीही पुनरावलोकने नाहीत.