उत्पादन वैशिष्ट्ये:
- वर्धित विद्युत चालकता
- ऑक्सिडेशन प्रतिकार, गंज प्रतिकार, पर्यावरण संरक्षण आणि सुरक्षा
- पितळ/सोन्याचा मुलामा
- स्थिर कामगिरी आणि मजबूत टिकाऊपणा
- उच्च विश्वसनीयता, दीर्घ आयुष्य






उत्पादन वैशिष्ट्ये
| उत्पादन कामगिरी | |
|---|---|
| मॉडेल | एसएमए-टू -13.5 |
| कंपन | 100m/s2 (10~500Hz) |
| प्रतिबाधा | 50 ओएचएम |
| वारंवारता श्रेणी | DC - 11GHz |
| कार्यरत व्होल्टेज | 2700V कमाल |
| ब्रेक-डाउन व्होल्टेज | 4000V rms @ समुद्रसपाटी |
| संपर्क प्रतिकार | ≤0.4 OHM @ अंतर्गत संपर्क |
| सरासरी शक्ती | 3KW कमाल |
| इन्सुलेशन प्रतिकार | ≥10000M OHM |
| VSWR | ≤ 1.10 |
| टिकाऊपणा (वीण) | ≥५०० (सायकल) |
| तापमान श्रेणी | -40~+85°C |
| साहित्य | पितळ/सोन्याचा मुलामा |
| आकार | पायांची लांबी 13.5MM दात लांबी 8MM 1.7MM अंतर |
कंपनी परिचय
शेन्झेन एंझे टेक्नॉलॉजी कंपनी., लिमिटेड. संशोधन आणि विकासावर लक्ष केंद्रित करणारी तंत्रज्ञान-आधारित कंपनी आहे, उत्पादन, वायरलेस स्थिती आणि संप्रेषण उत्पादनांची विक्री आणि सेवा. हे आंतरराष्ट्रीय आंतरराष्ट्रीय कंपन्यांसह व्यापक सहकार्य आहे, एक मजबूत संसाधन नेटवर्क आणि वरिष्ठ आरची एलिट टीम जमा केली&डी आणि डिझाइन कर्मचारी.
आम्ही प्रगत वायरलेस आणि पोर्टेबल ग्राहक इलेक्ट्रॉनिक्स सोल्यूशन्स प्रदान करण्यावर लक्ष केंद्रित करतो, नेव्हिगेशन कव्हर, स्थिती, ट्रॅकिंग, वेळ, संप्रेषण आणि वायरलेस कनेक्टिव्हिटी. आमच्या उत्पादनाच्या पोर्टफोलिओमध्ये सेंटीमीटर-स्तरीय स्थिती टर्मिनल समाविष्ट आहेत, मुलांचे घालण्यायोग्य स्मार्ट घड्याळे, पाळीव प्राणी ट्रॅकर्स, वाहन ट्रॅकर्स आणि जीएनएसएस सिग्नल सिम्युलेशन सिस्टम. या उत्पादनांमध्ये वाहन आणि लॉजिस्टिक्स मॉनिटरिंग सारख्या विस्तृत अनुप्रयोगांचा समावेश आहे, कृषी संरक्षण, कायदा अंमलबजावणी, ड्रोन निर्मिती, उड्डाण नियंत्रण, इ.
आम्ही ग्राहकांच्या गरजा भागविण्यास आणि एकाधिक उद्योगांसाठी विश्वासार्ह आणि अत्याधुनिक उपाय प्रदान करण्यासाठी सतत नवनिर्मिती करण्यास वचनबद्ध आहोत.






पुनरावलोकने
अद्याप कोणतीही पुनरावलोकने नाहीत.